วันที่ 14 มิถุนายน 2566 เวลา 10.00 น. นายภิญโญ กันหา ผอ.สพป.ลพบุรี เขต 2 มอบหมายให้ นายวิชาญ คงรัสมี รองผู้อำนวยการ สพป.ลพบุรี เขต 2 ผู้บริหารสถานศึกษา ข้าราชการครู ผู้อำนวยการกลุ่มส่งเสริมการจัดการศึกษา และบุคลากรทางการศึกษา ร่วมต้อนรับ พลเอก บัณฑิตย์ มลายอริศูนย์ องคมนตรี ในโอกาสตรวจเยี่ยมและรับฟังผลการดำเนินงานของโรงเรียนในโครงการกองทุนการศึกษา พื้นที่จังหวัดลพบุรี ณ โรงเรียนบ้านโกรกรกฟ้า อำเภอชัยบาดาล จังหวัดลพบุรี
![](http://lopburi2.go.th/web/wp-content/uploads/2023/06/346840387_716898356904469_4465742808982102413_n-1024x575.jpg)