วันที่ 4 กรกฎาคม 2566 นายภิญโญ กันหา ผอ.สพป.ลพบุรี เขต 2 เป็นประธานในการประชุมการดำเนินการคัดเลือกสถานศึกษาเพื่อรับรางวัลระบบดูแลช่วยเหลือนักเรียนประจำปี 2566 (ระดับเขตตรวจราชการที่ 2) จำนวน 9 แห่ง ให้เป็นไปด้วยความเรียบร้อย ตามหลักเกณฑ์ ที่ สพฐ.กำหนด ณ ห้องประชุมพระภาวนาสมณคุณ (วิ) สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาลพบุรี เขต 2
![](http://lopburi2.go.th/web/wp-content/uploads/2023/07/358070413_727574715836833_2912666562556465821_n-709x1024.jpg)