วันที่ 3-4 กรกฎาคม 2566 นายภิญโญ กันหา ผอ.สพป.ลพบุรี เขต 2 ได้มอบหมายให้ นางรัตนมารินทร์ สืบสายทองคำ รอง ผอ.สพป.ลพบุรี เขต 2 นางศศิธร คทาโภคิน ประธานกลุ่มโรงเรียนชัยบาดาล และ นางสาวภัทรพร เกตุเกิด ผอ.กลุ่มนิเทศ ติดตาม และประเมินผลฯ ในฐานะคณะอนุกรรมการ ก.ต.ป.น. ได้ทำหน้าที่ติดตาม ตรวจสอบ ประเมินผลและนิเทศการศึกษา ด้านการบริหารงานของโรงเรียน 4 งาน และงานนโยบาย สพฐ./สพป.ลพบุรี เขต 2 Quick Policy 10 เรื่อง ที่โรงเรียนในกลุ่มโรงเรียนชัยบาดาล จำนวน 7 โรงเรียน ซึ่งทุกโรงเรียนมีรูปแบบวิธีการดำเนินงานที่แตกต่างกันตามบริบท มีผลงานสะท้อนถึงการบริหารงาน 4 งานและงานนโยบาย ทั้ง 10 เรื่อง เป็นรูปธรรมเชิงประจักษ์
![](http://lopburi2.go.th/web/wp-content/uploads/2023/07/358149410_727843475809957_8272754236564308197_n-709x1024.jpg)