วันที่ 24 ตุลาคม 2566 นายภิญโญ กันหา ผอ.สพป.ลพบุรี เขต 2 พร้อมด้วย นายกิตติภพ สระสงครามภู รอง ผอ.สพป.ลพบุรี เขต 2 นำข้าราชการใน สำนักงานร่วมทำบุญตักบาตรประจำวันอังคาร โดยได้นิมนต์ พระครูสุวัฒน์ จันทรโชติ เจ้าคณะอำเภอโคกเจริญ เจ้าอาวาสวัดยางราก มารับบิณฑบาตและเทศนาธรรม ณ สพป. ลพบุรี เขต 2 / ประชาสัมพันธ์ / By admin lbr2 FacebookFacebookXXLINELine